Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Paris Saint Germain được đánh giá 92% khả năng thắng, hòa 5% và Slovan Bratislava thắng 2% trong trận Paris Saint Germain vs Slovan Bratislava thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Paris Saint Germain hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 4 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Slovan Bratislava (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Paris Saint Germain
#11
14 điểm · 8 trận
4T-2H-2B
Slovan Bratislava
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-3.00), Paris Saint Germain được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Paris Saint Germain 1.04 - Hòa 15.00 - Slovan Bratislava 29.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -1.25 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 1.73 | 2.00 | 1.25 | 4.00 | 23.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -3.00 / 1.85 | 2.00 | 3.50 / 1.62 | 2.30 | 1.04 | 15.00 | 29.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -1.25 / 1.76 | 1.95 | 1.75 / 1.94 | 1.85 | 1.23 | 4.70 | 16.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -3.00 / 1.82 | 1.99 | 4.00 / 1.90 | 1.82 | 1.05 | 18.50 | 43.00 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.25 / 1.80 | 2.00 | 1.75 / 2.01 | 1.76 | 1.26 | 4.36 | 19.50 |
| Pinnacle | Toàn trận | -3.00 / 1.82 | 2.00 | 4.00 / 1.97 | 1.83 | 1.03 | 21.67 | 33.72 |