Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Paks được đánh giá 49% khả năng thắng, hòa 25% và Debreceni VSC thắng 26% trong trận Paks vs Debreceni VSC thuộc khuôn khổ VĐQG Hungary. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Paks hoặc Debreceni VSC, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Debreceni VSC (39% - 61%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Paks đạt hiệu suất 1.8 bàn thắng - 2.2 bàn thua mỗi trận, còn Debreceni VSC là 1.2 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Paks thắng 4, hòa 4, thua 2. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Paks
#6
7 điểm · 5 trận
2T-1H-2B
Debreceni VSC
#9
5 điểm · 5 trận
1T-2H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.50), Paks được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Paks 1.85 - Hòa 3.60 - Debreceni VSC 3.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 1.91 | 1.80 | 1.85 | 3.60 | 3.40 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.38 | 2.60 | 3.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.73 | 1.50 / 1.99 | 1.73 | 2.38 | 2.38 | 3.80 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.66 | 2.04 | 3.50 / 1.90 | 1.80 | 1.90 | 3.68 | 3.32 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.94 | 1.89 | 3.50 / 1.94 | 1.87 | 1.93 | 4.03 | 3.41 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.96 | 1.85 | 1.50 / 2.00 | 1.81 | 2.37 | 2.71 | 3.72 |