Nhận định soi kèo Oţelul vs Rapid (VĐQG Romania): dữ liệu nghiêng về Rapid với tỷ lệ 38%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Rapid hoặc Oţelul, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Rapid cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Oţelul trong giai đoạn gần đây (38% - 63%). Về phong độ gần đây, Oţelul đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Rapid là 1.2 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Oţelul thắng 1, hòa 4, thua 1. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Rapid hạng 3 (11 điểm) so với Oţelul hạng 9 (9 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Oţelul
#9
9 điểm · 6 trận
2T-3H-1B
Rapid
#3
11 điểm · 6 trận
3T-2H-1B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (0.25), Rapid được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Oţelul 2.80 - Hòa 3.00 - Rapid 2.30.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.60 | 2.10 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 2.05 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.80 | 3.00 | 2.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.74 | 1.00 / 2.01 | 1.74 | 3.72 | 1.97 | 3.10 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.03 | 1.72 | 2.25 / 1.81 | 1.95 | 2.92 | 3.10 | 2.45 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.04 | 1.78 | 1.00 / 1.97 | 1.82 | 3.59 | 2.16 | 3.15 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.09 | 1.77 | 2.25 / 1.83 | 2.00 | 2.94 | 3.21 | 2.49 |