Trước trận đấu giữa Necaxa W và Atlético San Luis W tại VĐQG Mexico nữ, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Necaxa W có 10% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 15% và Atlético San Luis W thắng 75%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Atlético San Luis W hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3.5 bàn. Về phong độ, Atlético San Luis W đang vượt trội hơn hẳn Necaxa W (0% so với 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Necaxa W ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 3.8 bàn/trận, trong khi Atlético San Luis W ghi 3.0 và để thủng 2.2 bàn/trận. Trên bảng xếp hạng VĐQG Mexico nữ, Atlético San Luis W đang xếp hạng 5 với 9 điểm, trong khi Necaxa W xếp hạng 18 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Necaxa W
#18
0 điểm · 5 trận
0T-0H-5B
Atlético San Luis W
#5
9 điểm · 5 trận
3T-0H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Atlético San Luis W với tỷ lệ chấp 2.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Necaxa W 9.00 - Hòa 5.75 - Atlético San Luis W 1.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 1.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 9.50 | 3.25 | 1.44 |
| Bet365 | Toàn trận | 2.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.28 | 3.50 | 9.00 | 5.75 | 1.25 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.75 / 1.90 | 1.73 | 1.50 / 1.83 | 1.85 | 8.00 | 2.97 | 1.54 |
| 1xBet | Toàn trận | 2.00 / 1.78 | 1.90 | 3.50 / 1.81 | 1.88 | 10.90 | 6.35 | 1.17 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.75 / 2.04 | 1.74 | 1.50 / 1.94 | 1.82 | 7.80 | 3.06 | 1.54 |
| Pinnacle | Toàn trận | 2.00 / 1.82 | 1.97 | 3.50 / 1.87 | 1.90 | 9.47 | 6.08 | 1.22 |