Narva U21
Tartu KalevTrận đấu Narva U21 vs Tartu Kalev tại Hạng 2 Estonia (Nhóm B) đã kết thúc với kết quả Narva U21 thắng 3-2. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Narva U21 có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 3 trận thua trước Tartu Kalev trong 9 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Narva U21
#2
45 điểm · 24 trận
14T-3H-7B
Tartu Kalev
#5
41 điểm · 25 trận
13T-2H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.25 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 1xBet: Narva U21 1.54 - Hòa 4.60 - Tartu Kalev 4.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.57 | 2.05 | — | — | — |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.05 | 1.60 | 1.55 | 4.60 | 3.85 |
| Bet365 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 1.60 | 4.75 | 3.60 |
| Bet365 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.12 | 1.57 | 1.75 | 4.00 | 3.40 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.61 | 2.04 | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.38 | 2.66 | 2.25 / 1.82 | 1.86 | 1.54 | 4.60 | 4.25 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.35 | 2.79 | 1.75 / 1.84 | 1.84 | — | — | — |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.35 | 2.77 | 1.75 / 1.84 | 1.85 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.33 | 2.92 | 4.25 / 1.92 | 1.79 | 1.56 | 4.71 | 3.69 |