Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Muğlaspor được đánh giá 52% khả năng thắng, hòa 28% và Van BB thắng 20% trong trận Muğlaspor vs Van BB thuộc khuôn khổ Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Muğlaspor hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Muğlaspor (85% - 15%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Muğlaspor ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Van BB ghi 1.0 và để thủng 2.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Muğlaspor có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Van BB trong 2 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ, Muğlaspor đang xếp hạng 10 với 8 điểm, trong khi Van BB xếp hạng 16 với 4 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Muğlaspor
#10
8 điểm · 5 trận
2T-2H-1B
Van BB
#16
4 điểm · 5 trận
1T-1H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Muğlaspor với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Muğlaspor 1.75 - Hòa 3.30 - Van BB 4.10.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.50 | 2.10 | 5.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 1.75 | 3.30 | 4.10 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.75 | 1.00 / 2.04 | 1.69 | 2.44 | 1.98 | 5.23 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.99 | 1.66 | 2.25 / 1.82 | 1.88 | 1.80 | 3.20 | 4.33 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.91 | 1.00 / 2.04 | 1.78 | 2.41 | 2.19 | 5.21 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.81 | 2.04 | 2.25 / 1.88 | 1.94 | 1.81 | 3.36 | 4.82 |