Kết quả Monaco vs Gornik Zabrze - Cúp C3 Châu Âu
Monaco
Gornik Zabrze- P. Brunner 30'
- M. Coulibaly 43'
- A. Golovin 50'
- M. Biereth 78'
- J. Antiste 83'
Nhận định trước trận Monaco vs Gornik Zabrze - Cúp C3 Châu Âu
Monaco vs Gornik Zabrze (Cúp C3 Châu Âu) đã khép lại với kết quả Monaco thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Monaco với tỷ lệ 67%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Monaco hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Monaco thắng 1, hòa 0, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Monaco
#3
0 điểm · 0 trận
0T-0H-0B
Gornik Zabrze
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-1.50), Monaco được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Monaco 1.35 - Hòa 4.85 - Gornik Zabrze 8.20.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.80 | 3.50 / 2.35 | 1.57 | 1.35 | 4.85 | 8.20 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.15 | 1.62 | 1.77 | 2.55 | 6.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.33 | 5.00 | 6.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.10 | 1.67 | 1.73 | 2.62 | 6.50 |
| Unibet | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.72 | 3.00 / 1.83 | 1.84 | 1.38 | 4.80 | 7.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.81 | 1.86 | 1.72 | 2.55 | 6.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.50 / 2.03 | 1.82 | 3.00 / 1.77 | 1.89 | 1.38 | 5.07 | 8.10 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.16 | 1.62 | 1.25 / 1.89 | 1.84 | 1.80 | 2.48 | 6.55 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 2.02 | 1.83 | 3.00 / 1.83 | 2.00 | 1.39 | 4.93 | 6.78 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.76 | 2.06 | 1.25 / 1.84 | 1.97 | 1.76 | 2.76 | 6.60 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -3.00 / 1.40 | 2.85 | 5.50 / 6.80 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · Playoff round Cúp C3 Châu Âu
- 21/08KTRangersFK Jablonec10
- 21/08KTGetafeFK Partizan31
- 21/08KTDinamo TiranaPafos11
- 21/08KTHNK Hajduk SplitRaków Częstochowa22
- 21/08KTSC BragaAustria Vienna20
- 21/08KTShamrock RoversKuPS11
- 26/08KTRapid ViennaHeart Of Midlothian11
- 27/08KTKuPSShamrock Rovers10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Monaco vs Gornik Zabrze thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Monaco 4-1 Gornik Zabrze (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: P. Brunner 30', M. Coulibaly 43', A. Golovin 50', M. Biereth 78' cho Monaco; J. Antiste 83' cho Gornik Zabrze.
Trận Monaco vs Gornik Zabrze diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Monaco vs Gornik Zabrze thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu đã diễn ra lúc 23:45 ngày 27/08.
Trận Monaco vs Gornik Zabrze đá ở sân nào?
Trận đấu Monaco vs Gornik Zabrze đã diễn ra trên sân Stade Louis II tại Monaco.
Tỷ lệ dự đoán trận Monaco vs Gornik Zabrze như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Monaco có 67% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 19%, Gornik Zabrze thắng 14%.
Lịch sử đối đầu giữa Monaco và Gornik Zabrze thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Monaco thắng 1, hòa 0, thua 0.
