Molinos El Pirata
U. San MartinMolinos El Pirata vs U. San Martin (Hạng B Peru) đã khép lại với kết quả Molinos El Pirata thắng 3-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về U. San Martin với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc U. San Martin. Về hiệu suất ghi bàn, U. San Martin đang vượt trội hơn hẳn Molinos El Pirata (27% so với 73%). Về phong độ gần đây, Molinos El Pirata đạt hiệu suất 1.8 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn U. San Martin là 1.4 - 0.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Molinos El Pirata thắng 1, hòa 4, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 17/07/2026.
Molinos El Pirata
#3
24 điểm · 14 trận
7T-3H-4B
U. San Martin
#5
20 điểm · 13 trận
6T-2H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Molinos El Pirata được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Molinos El Pirata 1.95 - Hòa 3.20 - U. San Martin 3.45.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.35 | 2.55 | 2.10 | 3.95 |
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.73 | 2.50 / 1.90 | 1.73 | 1.95 | 3.20 | 3.45 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | — | — | 2.62 | 2.10 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.00 | 3.25 | 3.30 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.00 | 1.66 | 1.98 | 3.20 | 3.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.09 | 1.61 | 1.00 / 1.92 | 1.77 | 2.62 | 2.06 | 4.11 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.75 | 1.93 | 2.25 / 1.76 | 1.93 | 2.03 | 3.26 | 3.31 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 2.10 | 1.70 | 5.50 / 7.80 | 1.09 | 1.02 | 21.00 | 101.00 |