Trước trận đấu giữa Mladost Lucani và Radnicki NIS tại VĐQG Serbia, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Mladost Lucani có 32% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 30% và Radnicki NIS thắng 37%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Radnicki NIS hoặc Mladost Lucani, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về khả năng tấn công, Mladost Lucani đang vượt trội hơn hẳn Radnicki NIS (75% so với 25%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Mladost Lucani ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Radnicki NIS ghi 0.4 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mladost Lucani có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước Radnicki NIS trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Serbia, Mladost Lucani đang xếp hạng 4 với 10 điểm, trong khi Radnicki NIS xếp hạng 13 với 4 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Mladost Lucani
#4
10 điểm · 6 trận
2T-4H-0B
Radnicki NIS
#13
4 điểm · 5 trận
1T-1H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Mladost Lucani 2.80 - Hòa 3.20 - Radnicki NIS 2.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.40 | 2.00 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 2.80 | 3.20 | 2.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.93 | 1.74 | 1.00 / 2.07 | 1.67 | 3.58 | 1.92 | 3.15 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.05 | 1.77 | 2.25 / 1.90 | 1.90 | 2.93 | 3.14 | 2.54 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.79 | 1.00 / 2.14 | 1.69 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.05 | 1.76 | 2.25 / 1.98 | 1.81 | 2.87 | 2.94 | 2.48 |