Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Marsaxlokk được đánh giá 50% khả năng thắng, hòa 27% và Mosta thắng 23% trong trận Marsaxlokk vs Mosta thuộc khuôn khổ VĐQG Malta. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Marsaxlokk hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Mosta (33% - 67%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Marsaxlokk đạt hiệu suất 1.3 bàn thắng - 0.7 bàn thua mỗi trận, còn Mosta là 1.7 - 0.3 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Marsaxlokk thắng 3, hòa 0, thua 7. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Marsaxlokk
#5
4 điểm · 2 trận
1T-1H-0B
Mosta
#4
6 điểm · 2 trận
2T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.50), Marsaxlokk được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Marsaxlokk 1.83 - Hòa 3.40 - Mosta 3.60.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.50 | 2.10 | 4.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 1.83 | 3.40 | 3.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.75 | 1.00 / 1.93 | 1.76 | 2.38 | 2.05 | 4.93 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.99 | 1.66 | 2.25 / 1.76 | 1.94 | 1.77 | 3.40 | 4.13 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.93 | 2.25 / 1.78 | 1.99 | 1.81 | 3.31 | 3.95 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.83 | 1.00 / 1.93 | 1.81 | — | — | — |