Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Maccabi Netanya được đánh giá 47% khả năng thắng, hòa 30% và Hapoel Haifa thắng 23% trong trận Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa thuộc khuôn khổ Ligat Ha'al. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Maccabi Netanya hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Maccabi Netanya (67% - 33%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Maccabi Netanya đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 0.5 bàn thua mỗi trận, còn Hapoel Haifa là 1.0 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Maccabi Netanya thắng 2, hòa 4, thua 4. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Maccabi Netanya
#7
35 điểm · 26 trận
10T-5H-11B
Hapoel Haifa
#10
25 điểm · 26 trận
6T-7H-13B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.50), Maccabi Netanya được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Maccabi Netanya 1.95 - Hòa 3.30 - Hapoel Haifa 3.20.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.70 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.62 | 2.30 | 3.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.95 | 3.30 | 3.20 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.09 | 1.66 | 1.00 / 1.78 | 1.95 | 2.64 | 2.01 | 4.46 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.68 | 1.95 | 2.75 / 1.88 | 1.87 | 2.05 | 3.18 | 3.69 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.81 | 1.25 / 2.10 | 1.71 | 2.45 | 2.37 | 4.15 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 2.01 | 1.81 | 2.75 / 1.91 | 1.88 | 2.00 | 3.10 | 4.09 |