Luunja
Narva U21Trận đấu Luunja vs Narva U21 tại Hạng 2 Estonia (Nhóm B) đã kết thúc với kết quả Luunja thắng 2-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Luunja có 3 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Narva U21 trong 6 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Luunja
#3
44 điểm · 25 trận
13T-5H-7B
Narva U21
#2
45 điểm · 24 trận
14T-3H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Luunja 2.30 - Hòa 4.00 - Narva U21 2.30.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 1.55 | 2.15 | 2.30 | 4.00 | 2.30 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 1.50 / 1.60 | 2.00 | 2.65 | 2.70 | 2.65 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.60 | 2.88 | 2.62 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.22 | 4.00 | 2.20 | 4.20 | 2.35 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.64 | 2.00 | 2.70 | 2.75 | 2.63 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.54 | 2.23 | 2.40 | 3.85 | 2.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.91 | 1.74 | 1.75 / 1.93 | 1.76 | 2.81 | 2.66 | 2.55 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.72 | 1.91 | 4.00 / 1.81 | 1.81 | 2.48 | 4.05 | 2.16 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.74 | 1.75 / 1.93 | 1.78 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 1.92 | 4.00 / 1.83 | 1.88 | 2.49 | 3.98 | 2.12 |