Kết quả Lugano II vs Bavois - 1. Liga Promotion
Lugano II
Bavois- C. Raffa 19'
- A. Davis 26'
- B. Zurmuhle 41'
- L. Jaquenoud 5'
- J. Hautier 83'
Nhận định trước trận Lugano II vs Bavois - 1. Liga Promotion
Lugano II vs Bavois (1. Liga Promotion) đã khép lại với kết quả Lugano II thắng 3-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Bavois với tỷ lệ 52%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Bavois hoặc Lugano II, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Lugano II thắng 2, hòa 2, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lugano II
#15
9 điểm · 10 trận
3T-0H-7B
Bavois
#16
8 điểm · 11 trận
2T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Bavois được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Lugano II 3.70 - Hòa 4.10 - Bavois 1.67.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.40 | 2.75 | 3.70 | 4.10 | 1.67 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 3.75 | 2.62 | 2.10 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.75 | 1.88 | 3.25 / 1.76 | 1.93 | 3.74 | 3.95 | 1.72 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.50 / 1.99 | 1.71 | 4.00 | 2.45 | 2.21 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.83 | 1.95 | 3.25 / 1.80 | 1.99 | 3.69 | 3.97 | 1.76 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.94 | 1.83 | 1.50 / 2.04 | 1.76 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 2.15 | 1.68 | 5.50 / 5.75 | 1.14 | 1.05 | 11.00 | 51.00 |
Trận khác vòng 5 1. Liga Promotion
- 29/08KTGrand-SaconnexParadiso25
- 29/08KTBrühlAmical Saint-Prex41
- 29/08KTKreuzlingenBreitenrain10
- 29/08KTYF JuventusBasel II23
- 29/08KTChamBellinzona11
- 30/08KTBulleBiel-Bienne11
- 30/08KTYoung Boys IILuzern II22
- 30/08KTZürich IIFC Schaffhausen31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lugano II vs Bavois thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lugano II 3-2 Bavois (hiệp 1: 3-1). Ghi bàn: C. Raffa 19', A. Davis 26', B. Zurmuhle 41' cho Lugano II; L. Jaquenoud 5', J. Hautier 83' cho Bavois.
Trận Lugano II vs Bavois diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lugano II vs Bavois thuộc khuôn khổ 1. Liga Promotion đã diễn ra lúc 22:30 ngày 29/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Lugano II vs Bavois như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lugano II có 25% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Bavois thắng 52%.
Lịch sử đối đầu giữa Lugano II và Bavois thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Lugano II thắng 2, hòa 2, thua 2.
