Linlithgow Rose
Inverness CTLinlithgow Rose vs Inverness CT (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả Inverness CT thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Inverness CT với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Inverness CT. Inverness CT cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Linlithgow Rose trong giai đoạn gần đây (33% - 67%). Về phong độ gần đây, Linlithgow Rose đạt hiệu suất 0.5 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Inverness CT là 2.0 - 1.0 bàn/trận. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.75), Inverness CT được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Linlithgow Rose 9.50 - Hòa 4.75 - Inverness CT 1.28.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 7.00 | 2.80 | 1.62 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.05 | 1.70 | 9.00 | 5.20 | 1.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.85 | 1.95 | — | — | 8.00 | 2.88 | 1.67 |
| Bet365 | Toàn trận | 1.75 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 9.50 | 4.75 | 1.28 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.91 | 1.77 | 7.50 | 3.05 | 1.58 |
| Unibet | Toàn trận | 1.50 / 2.17 | 1.58 | 3.50 / 1.90 | 1.78 | 10.50 | 6.40 | 1.22 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.75 / 1.72 | 1.93 | 1.25 / 1.73 | 1.96 | 7.70 | 2.65 | 1.67 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.75 / 1.77 | 1.90 | 3.25 / 1.81 | 1.89 | 9.55 | 5.45 | 1.23 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.75 / 1.90 | 1.84 | 1.25 / 1.74 | 2.03 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.75 / 1.82 | 1.93 | 3.25 / 1.81 | 1.94 | 8.01 | 5.54 | 1.25 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 4.15 | 1.22 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |