Levadia U19
Tartu KalevLevadia U19 vs Tartu Kalev (Hạng 2 Estonia (Nhóm B)) đã khép lại với kết quả Tartu Kalev thắng 5-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Levadia U19 với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Levadia U19 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Levadia U19 cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Tartu Kalev trong giai đoạn gần đây (67% - 33%). Về phong độ gần đây, Levadia U19 đạt hiệu suất 2.8 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Tartu Kalev là 3.8 - 2.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Levadia U19 thắng 1, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Levadia U19
#1
47 điểm · 25 trận
15T-2H-8B
Tartu Kalev
#5
41 điểm · 25 trận
13T-2H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), Levadia U19 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Levadia U19 1.73 - Hòa 4.33 - Tartu Kalev 3.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.57 | 2.05 | 2.05 | 2.80 | 3.65 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.05 | 1.60 | 1.64 | 4.33 | 3.55 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.05 | 3.10 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 1.73 | 4.33 | 3.25 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.54 | 2.16 | 2.07 | 2.90 | 3.40 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 4.50 / 1.97 | 1.68 | 1.71 | 4.20 | 3.35 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.76 | 1.88 | 1.75 / 1.93 | 1.76 | 2.11 | 2.72 | 3.72 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.81 | 1.81 | 4.00 / 1.81 | 1.81 | 1.69 | 4.33 | 3.60 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 1.96 | 1.75 / 1.84 | 1.85 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.85 | 4.00 / 1.89 | 1.81 | 1.68 | 4.36 | 3.29 |