Nhận định soi kèo KRC Genk II vs Sporting Hasselt (Hạng 2 Bỉ): dữ liệu nghiêng về Sporting Hasselt với tỷ lệ 43%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Sporting Hasselt hoặc KRC Genk II, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. KRC Genk II cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Sporting Hasselt trong giai đoạn gần đây (100% - 0%). Về phong độ gần đây, KRC Genk II đạt hiệu suất 2.3 bàn thắng - 3.0 bàn thua mỗi trận, còn Sporting Hasselt là 0.7 - 0.7 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: KRC Genk II thắng 1, hòa 0, thua 0. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Sporting Hasselt hạng 3 (6 điểm) so với KRC Genk II hạng 14 (0 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
KRC Genk II
#14
0 điểm · 2 trận
0T-0H-2B
Sporting Hasselt
#3
6 điểm · 2 trận
2T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (0.25), Sporting Hasselt được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: KRC Genk II 3.00 - Hòa 3.40 - Sporting Hasselt 2.05.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.15 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 3.50 | 2.40 | 2.62 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 3.00 | 3.40 | 2.05 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.65 | 1.25 / 1.91 | 1.79 | 3.44 | 2.29 | 2.64 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 1.83 | 3.00 / 1.89 | 1.74 | 2.86 | 3.56 | 2.13 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.13 | 1.71 | 1.25 / 1.96 | 1.84 | 3.43 | 2.45 | 2.78 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.96 | 3.00 / 1.96 | 1.86 | 2.87 | 3.91 | 2.21 |