Klubi-04
HakaKlubi-04 vs Haka (Cúp Hạng nhất Phần Lan) đã khép lại với kết quả hòa 2-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Haka với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Haka. Haka cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Klubi-04 trong giai đoạn gần đây (27% - 73%). Về phong độ gần đây, Klubi-04 đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.2 bàn thua mỗi trận, còn Haka là 1.6 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Klubi-04 thắng 0, hòa 4, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/07/2026.
Klubi-04
#8
16 điểm · 20 trận
3T-7H-10B
Haka
#3
40 điểm · 20 trận
12T-4H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.00), Haka được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Klubi-04 4.33 - Hòa 3.80 - Haka 1.57.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 1.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 4.33 | 3.80 | 1.57 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 4.75 | 2.50 | 2.10 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.52 | 4.60 | 2.48 | 2.05 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.56 | 2.18 | 4.60 | 3.95 | 1.53 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.70 | 1.25 / 1.89 | 1.81 | 4.92 | 2.35 | 2.10 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.00 / 1.74 | 1.94 | 3.00 / 1.80 | 1.82 | 4.71 | 3.94 | 1.58 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 2.04 | 1.78 | 3.00 / 2.00 | 1.79 | 4.91 | 4.08 | 1.60 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.50 / 1.71 | 2.10 | 1.25 / 1.98 | 1.79 | 5.05 | 2.50 | 2.10 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.68 | 1.45 | 4.50 / 5.75 | 1.14 | 23.00 | 1.03 | 17.00 |