Trước trận đấu giữa Karlovac 1919 và Hrvace tại Hạng 2 Croatia, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Karlovac 1919 có 48% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 27% và Hrvace thắng 25%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Karlovac 1919 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về phong độ, Karlovac 1919 đang vượt trội hơn hẳn Hrvace (100% so với 0%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Karlovac 1919 ghi trung bình 1.3 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Hrvace ghi 0.3 và để thủng 2.7 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Karlovac 1919 có 5 trận thắng, 0 trận hòa và 3 trận thua trước Hrvace trong 8 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Croatia, Karlovac 1919 đang xếp hạng 11 với 4 điểm, trong khi Hrvace xếp hạng 16 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Karlovac 1919
#11
4 điểm · 3 trận
1T-1H-1B
Hrvace
#16
0 điểm · 3 trận
0T-0H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Karlovac 1919 với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Karlovac 1919 1.75 - Hòa 3.40 - Hrvace 3.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.38 | 2.20 | 4.33 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.75 | 3.40 | 3.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.72 | 1.00 / 1.90 | 1.78 | 2.43 | 2.05 | 4.76 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.06 | 1.62 | 2.25 / 1.74 | 1.96 | 1.84 | 3.32 | 3.90 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.77 | 1.00 / 1.93 | 1.81 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.25 / 1.79 | 1.98 | 1.89 | 3.29 | 3.65 |