Juventus W
HammarbyTrận đấu Juventus W vs Hammarby tại Cúp C1 Châu Âu nữ đã kết thúc với kết quả Juventus W thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Juventus W có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Hammarby thắng 45%. Hammarby cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Juventus W trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Juventus W ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Hammarby ghi 4.0 và để thủng 0.0 bàn/trận. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 08/08/2026.
Juventus W
#8
10 điểm · 6 trận
3T-1H-2B
Hammarby
Chưa có dữ liệu BXH
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Juventus W với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Juventus W 2.10 - Hòa 3.70 - Hammarby 2.88.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 1.85 | 2.50 / 1.67 | 2.10 | 2.10 | 3.70 | 2.88 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 2.35 | 2.35 | 3.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.05 | 3.75 | 2.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.30 | 2.40 | 3.75 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.28 | 1.49 | 2.50 | 2.33 | 3.40 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.62 | 2.07 | 2.06 | 3.30 | 2.90 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.77 | 1.91 | 2.75 / 1.77 | 1.85 | 2.03 | 3.50 | 3.10 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.63 | 1.25 / 1.99 | 1.68 | 2.55 | 2.23 | 3.72 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.79 | 1.93 | 2.75 / 1.80 | 1.92 | 2.01 | 3.40 | 2.99 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.07 | 1.67 | 1.25 / 1.99 | 1.72 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.53 | 2.43 | 2.50 / 5.25 | 1.16 | 17.00 | 1.03 | 17.00 |