Trước trận đấu giữa Jong Utrecht và FC Eindhoven tại Hạng 2 Hà Lan, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Jong Utrecht có 40% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 25% và FC Eindhoven thắng 35%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Jong Utrecht hoặc FC Eindhoven, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về phong độ, FC Eindhoven đang vượt trội hơn hẳn Jong Utrecht (0% so với 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Jong Utrecht ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 3.0 bàn/trận, trong khi FC Eindhoven ghi 1.5 và để thủng 2.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Jong Utrecht có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 8 trận thua trước FC Eindhoven trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Jong Utrecht
#18
0 điểm · 2 trận
0T-0H-2B
FC Eindhoven
#15
3 điểm · 3 trận
1T-0H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Jong Utrecht 2.45 - Hòa 3.60 - FC Eindhoven 2.62.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.88 | 2.40 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 2.45 | 3.60 | 2.62 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 1.93 | 1.25 / 1.86 | 1.87 | 2.78 | 2.33 | 3.10 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.97 | 3.00 / 1.74 | 1.92 | 2.34 | 3.68 | 2.63 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.76 | 2.04 | 3.00 / 1.80 | 2.00 | 2.32 | 3.81 | 2.68 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.01 | 1.25 / 1.85 | 1.93 | 2.82 | 2.49 | 3.18 |