JäPS
Klubi-04JäPS vs Klubi-04 (Cúp Hạng nhất Phần Lan) đã khép lại với kết quả JäPS thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Klubi-04 với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Klubi-04. Về hiệu suất ghi bàn, JäPS đang vượt trội hơn hẳn Klubi-04 (70% so với 30%). Về phong độ gần đây, JäPS đạt hiệu suất 0.8 bàn thắng - 2.4 bàn thua mỗi trận, còn Klubi-04 là 1.6 - 1.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: JäPS thắng 4, hòa 0, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/07/2026.
JäPS
#5
28 điểm · 20 trận
9T-1H-10B
Klubi-04
#8
16 điểm · 20 trận
3T-7H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), JäPS được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: JäPS 2.00 - Hòa 3.50 - Klubi-04 3.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 2.60 | 2.30 | 3.35 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 2.10 | 3.60 | 2.88 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | — | — | 2.62 | 2.38 | 3.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.00 | 3.50 | 3.25 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.17 | 1.53 | 2.32 | 2.40 | 3.65 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.54 | 2.20 | 1.85 | 3.50 | 3.35 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.62 | 1.25 / 1.91 | 1.75 | 2.60 | 2.24 | 3.66 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 1.86 | 3.00 / 1.86 | 1.76 | 2.07 | 3.48 | 3.04 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.19 | 1.69 | 1.25 / 2.06 | 1.78 | 2.72 | 2.42 | 3.65 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.91 | 1.94 | 2.75 / 1.84 | 2.00 | 2.18 | 3.67 | 3.13 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 2.03 | 1.78 | 2.50 / 6.25 | 1.12 | 1.00 | 51.00 | 401.00 |