Trước trận đấu giữa Inter De Limeira và Ferroviária tại Hạng 3 Brasileiro, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Inter De Limeira có 41% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 32% và Ferroviária thắng 27%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Inter De Limeira hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2 bàn. Về khả năng phòng thủ, Ferroviária đang vượt trội hơn hẳn Inter De Limeira (33% so với 67%). Về phong độ gần đây, Inter De Limeira đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.2 bàn thua mỗi trận, còn Ferroviária là 1.4 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Inter De Limeira thắng 2, hòa 3, thua 5. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Inter De Limeira
#4
29 điểm · 18 trận
8T-5H-5B
Ferroviária
#7
27 điểm · 17 trận
7T-6H-4B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.25), Inter De Limeira được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Inter De Limeira 2.15 - Hòa 2.90 - Ferroviária 3.20.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.25 | 1.62 | 0.50 / 1.53 | 2.38 | 3.20 | 1.91 | 3.60 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.92 | 1.88 | 1.50 / 1.50 | 2.50 | 2.15 | 2.90 | 3.20 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.58 | 2.15 | 0.75 / 1.79 | 1.89 | 3.06 | 1.80 | 4.40 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.80 | 2.00 / 1.82 | 1.80 | 2.23 | 2.83 | 3.33 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.59 | 2.28 | 0.75 / 1.83 | 1.95 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.91 | 1.88 | 2.00 / 1.93 | 1.85 | 2.24 | 2.85 | 3.40 |