Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Gyori ETO FC được đánh giá 51% khả năng thắng, hòa 24% và Budapest Honved thắng 25% trong trận Gyori ETO FC vs Budapest Honved thuộc khuôn khổ VĐQG Hungary. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Gyori ETO FC hoặc Budapest Honved, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Gyori ETO FC (69% - 31%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Gyori ETO FC đạt hiệu suất 1.8 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Budapest Honved là 1.6 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Gyori ETO FC thắng 6, hòa 1, thua 3. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Gyori ETO FC hạng 2 (8 điểm) so với Budapest Honved hạng 11 (3 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Gyori ETO FC
#2
8 điểm · 4 trận
2T-2H-0B
Budapest Honved
#11
3 điểm · 4 trận
0T-3H-1B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.50), Gyori ETO FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Gyori ETO FC 1.73 - Hòa 3.60 - Budapest Honved 3.75.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.73 | 3.60 | 3.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.38 | 2.50 | 4.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.77 | 1.25 / 1.91 | 1.75 | 2.33 | 2.27 | 4.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.67 | 3.00 / 1.85 | 1.77 | 1.80 | 3.65 | 3.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.88 | 1.25 / 1.96 | 1.84 | 2.37 | 2.49 | 4.19 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.96 | 3.00 / 1.95 | 1.87 | 1.87 | 3.91 | 3.75 |