Gualaceo SC
22 de JulioTrận đấu Gualaceo SC vs 22 de Julio tại Hạng 2 Ecuador đã kết thúc với kết quả 22 de Julio thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gualaceo SC có 45% khả năng thắng, hòa 45% và 22 de Julio thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gualaceo SC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Gualaceo SC (78% - 22%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Gualaceo SC ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi 22 de Julio ghi 0.4 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gualaceo SC có 0 trận thắng, 4 trận hòa và 0 trận thua trước 22 de Julio trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Gualaceo SC
#7
29 điểm · 22 trận
7T-8H-7B
22 de Julio
#11
15 điểm · 22 trận
4T-3H-15B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gualaceo SC với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Gualaceo SC 1.28 - Hòa 4.10 - 22 de Julio 9.60.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.75 | 1.90 | 1.50 / 2.45 | 1.40 | 1.77 | 2.35 | 7.50 |
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.73 | 1.93 | 2.50 / 1.80 | 1.80 | 1.28 | 4.10 | 9.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.66 | 2.01 | 1.00 / 1.85 | 1.83 | 1.77 | 2.26 | 9.70 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.50 / 1.86 | 1.76 | 2.50 / 1.88 | 1.81 | 1.26 | 4.65 | 10.80 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 2.03 | 1.76 | 1.00 / 1.76 | 2.02 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 1.99 | 1.80 | 2.50 / 1.93 | 1.85 | 1.27 | 4.79 | 10.68 |