Trước trận đấu giữa Gangneung City và Busan Transportation tại Hạng 4 Hàn Quốc, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Gangneung City có 32% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 31% và Busan Transportation thắng 37%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Busan Transportation hoặc Gangneung City, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gangneung City có 5 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Busan Transportation trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 4 Hàn Quốc, Busan Transportation đang xếp hạng 3 với 36 điểm, trong khi Gangneung City xếp hạng 7 với 26 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Gangneung City
#7
26 điểm · 20 trận
7T-5H-8B
Busan Transportation
#3
36 điểm · 20 trận
10T-6H-4B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Gangneung City 2.50 - Hòa 3.10 - Busan Transportation 2.45.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.20 | 2.05 | 3.20 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.50 | 3.10 | 2.45 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.93 | 1.72 | 0.75 / 1.68 | 2.03 | 3.80 | 1.89 | 3.16 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.71 | 2.25 / 1.89 | 1.79 | 2.88 | 2.92 | 2.43 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.04 | 1.76 | 0.75 / 1.67 | 2.13 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.08 | 1.74 | 2.25 / 1.99 | 1.81 | 2.92 | 2.92 | 2.46 |