Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Forge được đánh giá 73% khả năng thắng, hòa 16% và York United thắng 11% trong trận Forge vs York United thuộc khuôn khổ VĐQG Canada. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Forge hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Forge (74% - 26%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Forge ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi York United ghi 1.4 và để thủng 2.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Forge có 7 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước York United trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Canada, Forge đang xếp hạng 2 với 41 điểm, trong khi York United xếp hạng 7 với 18 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Forge
#2
41 điểm · 19 trận
13T-2H-4B
York United
#7
18 điểm · 17 trận
4T-6H-7B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Forge với tỷ lệ chấp -1.75, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Forge 1.20 - Hòa 5.25 - York United 10.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.88 | 1.92 | 1.50 / 2.10 | 1.67 | 1.62 | 2.75 | 8.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.75 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.20 | 5.25 | 10.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.91 | 1.72 | 1.25 / 1.85 | 1.83 | 1.66 | 2.54 | 8.75 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.75 / 1.87 | 1.78 | 3.00 / 1.73 | 1.90 | 1.22 | 5.30 | 10.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 1.88 | 1.87 | 1.25 / 1.87 | 1.88 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.75 / 1.94 | 1.83 | 3.00 / 1.79 | 1.98 | 1.25 | 5.59 | 8.60 |