Fluminense-SC
TubaraoFluminense-SC vs Tubarao (Hạng 2 Catarinense Brazil) đã khép lại với kết quả Fluminense-SC thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Fluminense-SC với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Fluminense-SC hoặc hòa. Về hiệu suất ghi bàn, Fluminense-SC đang vượt trội hơn hẳn Tubarao (60% so với 40%). Về phong độ gần đây, Fluminense-SC đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 1.4 bàn thua mỗi trận, còn Tubarao là 1.8 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Fluminense-SC thắng 1, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/07/2026.
Fluminense-SC
#8
9 điểm · 8 trận
2T-3H-3B
Tubarao
#5
11 điểm · 8 trận
3T-2H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), Tubarao được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.25 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 1xBet: Fluminense-SC 3.32 - Hòa 2.94 - Tubarao 2.17.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | — | — | 3.25 | 2.88 | 2.15 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.50 | 2.28 | 3.85 | 2.88 | 1.89 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.16 | 1.57 | 0.75 / 1.68 | 1.99 | 4.35 | 1.89 | 2.85 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.81 | 1.81 | 2.25 / 1.91 | 1.78 | 3.32 | 2.94 | 2.17 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.61 | 2.16 | 1.00 / 2.05 | 1.68 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.86 | 1.85 | 2.25 / 1.90 | 1.81 | 3.21 | 2.88 | 2.14 |