Trước trận đấu giữa Fenerbahce và AS Roma tại Cúp C1 Châu Âu, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Fenerbahce có 35% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 28% và AS Roma thắng 36%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa AS Roma hoặc Fenerbahce, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về phong độ, Fenerbahce đang vượt trội hơn hẳn AS Roma (100% so với 0%). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Fenerbahce 2.62 - Hòa 3.30 - AS Roma 2.55.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 3.20 | 2.20 | 3.20 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.88 | 2.50 / 1.91 | 1.91 | 2.62 | 3.30 | 2.55 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.89 | 1.81 | 1.00 / 1.83 | 2.01 | 3.36 | 2.13 | 3.12 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.02 | 1.89 | 2.50 / 1.91 | 1.99 | 2.82 | 3.46 | 2.62 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.85 | 1.00 / 1.76 | 2.04 | 3.33 | 2.29 | 3.15 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.85 | 2.50 / 1.86 | 1.98 | 2.73 | 3.47 | 2.53 |