Kết quả FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland - Cúp C3 Châu Âu
FC ST. Gallen
FC Nordsjaelland- L. Gortler 21' (pen)
- A. Balde 28'
- J. Lahteenmaki 14'
- P. Amoako 24'
- H. Rasmussen 82'
Nhận định trước trận FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland - Cúp C3 Châu Âu
Trận đấu FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland tại Cúp C3 Châu Âu đã kết thúc với kết quả FC Nordsjaelland thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FC ST. Gallen có 43% khả năng thắng, hòa 25% và FC Nordsjaelland thắng 32%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC ST. Gallen hoặc FC Nordsjaelland, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FC ST. Gallen có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước FC Nordsjaelland trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 28/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC ST. Gallen
Chưa có dữ liệu BXH
FC Nordsjaelland
#19
0 điểm · 0 trận
0T-0H-0B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: FC ST. Gallen 2.24 - Hòa 3.65 - FC Nordsjaelland 2.86.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.67 | 2.15 | 3.50 / 2.30 | 1.60 | 2.24 | 3.65 | 2.86 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 2.85 | 2.25 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 2.15 | 3.90 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.75 | 2.38 | 3.10 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.05 | 1.66 | 3.00 / 1.78 | 1.89 | 2.15 | 3.75 | 3.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.81 | 1.86 | 2.45 | 2.35 | 3.20 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.89 | 3.00 / 1.84 | 1.81 | 2.25 | 3.78 | 3.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.08 | 1.25 / 1.92 | 1.81 | 2.66 | 2.28 | 3.38 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.91 | 3.00 / 1.91 | 1.91 | 2.17 | 3.69 | 2.94 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.16 | 1.70 | 1.25 / 1.88 | 1.92 | 2.61 | 2.47 | 3.38 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 2.38 | 1.55 | 5.50 / 6.40 | 1.12 | 151.00 | 26.00 | 1.01 |
Trận khác · Playoff round Cúp C3 Châu Âu
- 21/08KTRangersFK Jablonec10
- 21/08KTGetafeFK Partizan31
- 21/08KTDinamo TiranaPafos11
- 21/08KTHNK Hajduk SplitRaków Częstochowa22
- 21/08KTSC BragaAustria Vienna20
- 21/08KTShamrock RoversKuPS11
- 26/08KTRapid ViennaHeart Of Midlothian11
- 27/08KTKuPSShamrock Rovers10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC ST. Gallen 2-3 FC Nordsjaelland (hiệp 1: 2-2). Ghi bàn: L. Gortler 21' (phạt đền), A. Balde 28' cho FC ST. Gallen; J. Lahteenmaki 14', P. Amoako 24', H. Rasmussen 82' cho FC Nordsjaelland.
Trận FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:00 ngày 28/08.
Trận FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland đá ở sân nào?
Trận đấu FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland đã diễn ra trên sân Kybunpark tại St. Gallen.
Tỷ lệ dự đoán trận FC ST. Gallen vs FC Nordsjaelland như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC ST. Gallen có 43% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, FC Nordsjaelland thắng 32%.
Lịch sử đối đầu giữa FC ST. Gallen và FC Nordsjaelland thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, FC ST. Gallen thắng 0, hòa 0, thua 1.
