Trước trận đấu giữa FC Midtjylland và FC Nordsjaelland tại VĐQG Đan Mạch, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy FC Midtjylland có 48% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 24% và FC Nordsjaelland thắng 28%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa FC Midtjylland hoặc FC Nordsjaelland, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, FC Midtjylland đang vượt trội hơn hẳn FC Nordsjaelland (75% so với 25%). Về phong độ gần đây, FC Midtjylland đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 0.6 bàn thua mỗi trận, còn FC Nordsjaelland là 1.6 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: FC Midtjylland thắng 4, hòa 2, thua 4. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
FC Midtjylland
#3
10 điểm · 4 trận
3T-1H-0B
FC Nordsjaelland
#1
10 điểm · 4 trận
3T-1H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.50), FC Midtjylland được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: FC Midtjylland 2.00 - Hòa 3.60 - FC Nordsjaelland 3.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.50 | 2.40 | 3.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 2.00 | 3.60 | 3.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.70 | 1.25 / 1.95 | 1.80 | 2.48 | 2.30 | 3.90 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.72 | 2.05 | 3.00 / 1.87 | 1.80 | 1.98 | 3.75 | 3.38 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.79 | 1.25 / 1.93 | 1.85 | 2.51 | 2.50 | 3.88 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.99 | 1.87 | 3.00 / 1.97 | 1.87 | 1.98 | 3.98 | 3.39 |