Kết quả FC Aarau vs Rapperswil - Hạng 2 Thụy Sĩ
FC Aarau
Rapperswil- D. Afriyie 53'
- L. Ndema 63' (phản lưới)
- S. Vladi 87'
- N. Mupemba 20'
- E. Senaya 56'
Nhận định trước trận FC Aarau vs Rapperswil - Hạng 2 Thụy Sĩ
Trận đấu FC Aarau vs Rapperswil tại Hạng 2 Thụy Sĩ đã kết thúc với kết quả FC Aarau thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FC Aarau có 57% khả năng thắng, hòa 23% và Rapperswil thắng 20%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC Aarau hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FC Aarau có 8 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Rapperswil trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Aarau
#5
12 điểm · 9 trận
3T-3H-3B
Rapperswil
#7
10 điểm · 9 trận
3T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Aarau với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: FC Aarau 1.60 - Hòa 4.20 - Rapperswil 4.33.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.93 | 1.75 | 3.50 / 2.00 | 1.77 | 1.60 | 4.20 | 4.33 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.95 | 1.77 | 2.05 | 2.55 | 4.20 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 2.02 | 1.78 | 3.50 / 1.91 | 1.80 | 1.62 | 4.00 | 4.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.05 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.00 | 2.62 | 4.33 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.73 | 3.50 / 1.94 | 1.77 | 1.58 | 4.10 | 4.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.71 | 1.97 | 1.50 / 2.01 | 1.71 | 2.08 | 2.45 | 4.61 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.81 | 2.05 | 3.50 / 2.02 | 1.83 | 1.65 | 4.45 | 4.43 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.77 | 1.50 / 2.07 | 1.78 | 2.08 | 2.76 | 4.70 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.65 | 2.20 | 5.50 / 7.80 | 1.09 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 7 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 05/09KTSC KriensStade Lausanne-Ouchy02
- 05/09KTÉtoile CarougeFC WIL 190011
- 05/09KTFC WinterthurNeuchatel Xamax FC40
- 06/09KTYverdon SportStade Nyonnais41
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Aarau vs Rapperswil thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Aarau 3-2 Rapperswil (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: D. Afriyie 53', L. Ndema 63' (phản lưới), S. Vladi 87' cho FC Aarau; N. Mupemba 20', E. Senaya 56' cho Rapperswil.
Trận FC Aarau vs Rapperswil diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Aarau vs Rapperswil thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 00:30 ngày 05/09.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Aarau vs Rapperswil như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Aarau có 57% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Rapperswil thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Aarau và Rapperswil thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, FC Aarau thắng 8, hòa 0, thua 1.
