Nhận định soi kèo Extremadura 1924 vs Racing Ferrol (Primera División RFEF - Group 1): dữ liệu nghiêng về Extremadura 1924 với tỷ lệ 45%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Extremadura 1924 hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Extremadura 1924
Chưa có dữ liệu BXH
Racing Ferrol
#12
49 điểm · 38 trận
13T-10H-15B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.25), Extremadura 1924 được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Extremadura 1924 2.05 - Hòa 3.10 - Racing Ferrol 3.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.75 | 2.05 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.05 | 3.10 | 3.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.11 | 1.62 | 1.00 / 2.02 | 1.70 | 2.69 | 1.97 | 4.43 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.73 | 1.94 | 2.25 / 1.83 | 1.87 | 2.02 | 3.12 | 3.51 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.71 | 1.00 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.76 | 2.04 | 2.25 / 1.86 | 1.93 | 2.04 | 3.15 | 3.53 |