Estrella Del Sur
LujanEstrella Del Sur vs Lujan (Argentina group C Tebolidun League Manchester) đã khép lại với kết quả Lujan thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Estrella Del Sur với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Estrella Del Sur hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Estrella Del Sur cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Lujan trong giai đoạn gần đây (100% - 0%). Về phong độ gần đây, Estrella Del Sur đạt hiệu suất 1.2 bàn thắng - 0.6 bàn thua mỗi trận, còn Lujan là 1.0 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Estrella Del Sur thắng 1, hòa 2, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Estrella Del Sur
#3
38 điểm · 24 trận
10T-8H-6B
Lujan
#1
45 điểm · 24 trận
13T-6H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Estrella Del Sur 2.30 - Hòa 2.70 - Lujan 3.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.88 | — | — | 3.60 | 1.80 | 3.60 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.92 | 1.88 | 1.50 / 1.67 | 2.10 | 2.30 | 2.70 | 3.25 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.50 | 2.23 | 2.80 | 1.94 | 4.10 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.48 | 2.35 | 2.12 | 2.88 | 3.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 0.50 / 1.57 | 2.25 | 3.60 | 1.82 | 3.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.85 | 1.75 / 1.87 | 1.83 | 2.80 | 2.75 | 2.80 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.75 | 2.05 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 151.00 | 21.00 | 1.02 |