Trước trận đấu giữa Emelec và Manta FC tại VĐQG Ecuador, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Emelec có 62% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 24% và Manta FC thắng 14%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Emelec hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về khả năng phòng thủ, Emelec đang vượt trội hơn hẳn Manta FC (71% so với 29%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Emelec ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Manta FC ghi 1.6 và để thủng 2.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Emelec có 7 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước Manta FC trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Ecuador, Emelec đang xếp hạng 12 với 33 điểm, trong khi Manta FC xếp hạng 16 với 20 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Emelec
#12
33 điểm · 28 trận
9T-9H-10B
Manta FC
#16
20 điểm · 28 trận
5T-5H-18B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Emelec với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Emelec 1.50 - Hòa 3.70 - Manta FC 7.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 2.10 | 2.20 | 7.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 1.50 | 3.70 | 7.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.63 | 2.09 | 1.00 / 1.94 | 1.76 | 2.03 | 2.12 | 6.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.82 | 1.85 | 2.25 / 1.76 | 1.94 | 1.49 | 3.98 | 6.69 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.03 | 1.76 | 1.00 / 1.97 | 1.81 | 2.03 | 2.28 | 6.89 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.00 / 1.88 | 1.92 | 2.25 / 1.81 | 1.99 | 1.50 | 3.95 | 6.53 |