Nhận định soi kèo Eldense vs Mallorca (Hạng 2 Tây Ban Nha): dữ liệu nghiêng về Mallorca với tỷ lệ 46%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Mallorca hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Mallorca cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Eldense trong giai đoạn gần đây (14% - 86%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Eldense ghi trung bình 0.7 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Mallorca ghi 1.7 và để thủng 0.7 bàn/trận. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Tây Ban Nha, Mallorca đang xếp hạng 12 với 3 điểm, trong khi Eldense xếp hạng 19 với 1 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Eldense
#19
1 điểm · 2 trận
0T-1H-1B
Mallorca
#12
3 điểm · 2 trận
1T-0H-1B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Mallorca với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Eldense 3.60 - Hòa 3.40 - Mallorca 2.05.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.70 | 2.10 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 4.00 | 2.20 | 2.62 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 3.60 | 3.40 | 2.05 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.66 | 2.06 | 1.00 / 1.87 | 1.87 | 4.20 | 2.08 | 2.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.69 | 2.50 / 1.94 | 1.90 | 3.66 | 3.54 | 2.06 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 2.16 | 1.00 / 1.98 | 1.85 | 4.35 | 2.21 | 2.75 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.82 | 2.09 | 2.50 / 2.04 | 1.83 | 3.73 | 3.45 | 2.08 |