Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Cusco được đánh giá 73% khả năng thắng, hòa 17% và UCV Moquegua thắng 10% trong trận Cusco vs UCV Moquegua thuộc khuôn khổ VĐQG Peru. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Cusco hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Chỉ số khả năng tấn công nghiêng hẳn về phía Cusco (71% - 29%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Cusco đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn UCV Moquegua là 0.8 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Cusco thắng 1, hòa 0, thua 0. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Cusco hạng 6 (27 điểm) so với UCV Moquegua hạng 14 (18 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Cusco
#6
27 điểm · 17 trận
8T-3H-6B
UCV Moquegua
#14
18 điểm · 17 trận
5T-3H-9B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-1.75), Cusco được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Cusco 1.25 - Hòa 5.00 - UCV Moquegua 11.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 1.67 | 2.62 | 10.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 1.25 | 5.00 | 11.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.03 | 1.68 | 1.25 / 2.03 | 1.69 | 1.72 | 2.41 | 9.55 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.50 / 1.79 | 1.95 | 2.75 / 1.80 | 1.96 | 1.26 | 5.20 | 11.40 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 1.93 | 1.79 | 1.25 / 2.01 | 1.72 | 1.65 | 2.60 | 7.87 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 1.83 | 1.99 | 2.75 / 1.81 | 2.00 | 1.28 | 5.40 | 9.25 |