Nhận định soi kèo Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze (VĐQG Ba Lan): dữ liệu nghiêng về Cracovia Krakow với tỷ lệ 37%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Cracovia Krakow hoặc Gornik Zabrze, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cracovia Krakow có 5 trận thắng, 1 trận hòa và 4 trận thua trước Gornik Zabrze trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Cracovia Krakow
#3
8 điểm · 5 trận
2T-2H-1B
Gornik Zabrze
#2
9 điểm · 3 trận
3T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Cracovia Krakow 2.38 - Hòa 3.40 - Gornik Zabrze 2.62.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 3.00 | 2.20 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 2.38 | 3.40 | 2.62 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 1.89 | 1.00 / 1.81 | 1.92 | 3.04 | 2.10 | 3.26 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.81 | 1.92 | 2.50 / 1.86 | 1.89 | 2.49 | 3.34 | 2.64 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.86 | 1.94 | 1.00 / 1.76 | 2.02 | 3.16 | 2.27 | 3.29 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.96 | 2.50 / 1.86 | 1.96 | 2.56 | 3.46 | 2.67 |