Cove Rangers
ST MirrenCove Rangers vs ST Mirren (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả ST Mirren thắng 4-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về ST Mirren với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về ST Mirren thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía ST Mirren (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Cove Rangers đạt hiệu suất 3.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn ST Mirren là 4.0 - 0.0 bàn/trận. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.50), ST Mirren được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Cove Rangers 9.00 - Hòa 4.75 - ST Mirren 1.30.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.75 / 2.02 | 1.78 | — | — | 7.00 | 2.88 | 1.73 |
| Bet365 | Toàn trận | 1.50 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 2.00 | 1.73 | 9.00 | 4.75 | 1.30 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 7.00 | 2.95 | 1.64 |
| Unibet | Toàn trận | 1.50 / 2.02 | 1.67 | 3.50 / 1.89 | 1.78 | 9.50 | 5.75 | 1.26 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.75 / 1.66 | 2.02 | 1.25 / 1.76 | 1.94 | 7.13 | 2.56 | 1.74 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.75 / 1.76 | 1.92 | 3.25 / 1.78 | 1.93 | 8.30 | 5.20 | 1.27 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.75 / 1.86 | 1.88 | 1.25 / 1.73 | 2.05 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.75 / 1.80 | 1.98 | 3.25 / 1.81 | 1.97 | 7.52 | 5.33 | 1.29 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 4.25 / 1.19 | 4.50 | 4.50 / 6.60 | 1.11 | 401.00 | 41.00 | 1.00 |