Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Club Sp. San Lorenzo được đánh giá 27% khả năng thắng, hòa 29% và 2 de Mayo thắng 43% trong trận Club Sp. San Lorenzo vs 2 de Mayo thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa 2 de Mayo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía 2 de Mayo (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Club Sp. San Lorenzo đạt hiệu suất 0.2 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn 2 de Mayo là 1.2 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Club Sp. San Lorenzo thắng 6, hòa 1, thua 3. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: 2 de Mayo hạng 1 (18 điểm) so với Club Sp. San Lorenzo hạng 12 (1 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Club Sp. San Lorenzo
#12
1 điểm · 8 trận
0T-1H-7B
2 de Mayo
#1
18 điểm · 8 trận
5T-3H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (0.25), 2 de Mayo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Club Sp. San Lorenzo 3.50 - Hòa 3.10 - 2 de Mayo 2.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.65 | 2.20 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 4.50 | 2.05 | 2.75 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 3.50 | 3.10 | 2.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.58 | 2.17 | 0.75 / 1.67 | 2.05 | 4.15 | 1.94 | 2.78 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.91 | 1.83 | 2.25 / 1.97 | 1.78 | 3.40 | 3.22 | 2.15 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.65 | 2.22 | 0.75 / 1.68 | 2.16 | 4.22 | 2.07 | 2.84 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.98 | 1.84 | 2.25 / 2.00 | 1.81 | 3.47 | 3.24 | 2.13 |