Trước trận đấu giữa Club Guarani và Deportivo Recoleta tại VĐQG Paraguay, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Club Guarani có 49% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 27% và Deportivo Recoleta thắng 25%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Club Guarani hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về khả năng phòng thủ, Club Guarani đang vượt trội hơn hẳn Deportivo Recoleta (69% so với 31%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Club Guarani ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Deportivo Recoleta ghi 1.4 và để thủng 2.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Club Guarani có 6 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Deportivo Recoleta trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Club Guarani
#8
9 điểm · 7 trận
2T-3H-2B
Deportivo Recoleta
#11
7 điểm · 7 trận
2T-1H-4B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Club Guarani với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Club Guarani 1.91 - Hòa 3.30 - Deportivo Recoleta 3.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 2.62 | 2.20 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.91 | 3.30 | 3.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.69 | 1.00 / 1.82 | 1.88 | 2.48 | 2.08 | 4.30 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.66 | 2.14 | 2.50 / 1.87 | 1.87 | 1.93 | 3.48 | 3.78 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.94 | 1.83 | 1.00 / 1.70 | 2.11 | 2.43 | 2.33 | 4.32 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.88 | 2.50 / 1.88 | 1.91 | 1.92 | 3.51 | 3.82 |