Trước trận đấu giữa Club Brugge KV và Aston Villa tại Cúp C1 Châu Âu, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Club Brugge KV có 36% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 25% và Aston Villa thắng 39%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Aston Villa hoặc Club Brugge KV, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Aston Villa đang vượt trội hơn hẳn Club Brugge KV (25% so với 75%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, Club Brugge KV có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Aston Villa trong 3 lần chạm trán gần nhất. Đáng chú ý, Club Brugge KV vắng J. Ordonez và Aston Villa vắng A. Onana, B. Madjo, J. Manzambi và 2 cầu thủ khác vì chấn thương/treo giò, có thể ảnh hưởng tới lối chơi. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Club Brugge KV
#19
10 điểm · 8 trận
3T-1H-4B
Aston Villa
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Club Brugge KV 2.62 - Hòa 3.90 - Aston Villa 2.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 3.20 | 2.30 | 3.00 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 2.02 | 1.82 | 2.50 / 1.67 | 2.20 | 2.62 | 3.90 | 2.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.93 | 1.78 | 1.25 / 2.04 | 1.77 | 3.20 | 2.35 | 2.88 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.05 | 1.86 | 2.75 / 1.91 | 1.99 | 2.76 | 3.86 | 2.48 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.99 | 1.83 | 1.25 / 2.06 | 1.75 | 3.27 | 2.39 | 3.02 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.03 | 1.83 | 2.75 / 1.87 | 1.97 | 2.68 | 3.79 | 2.42 |