Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Cesena được đánh giá 38% khả năng thắng, hòa 29% và Mantova thắng 33% trong trận Cesena vs Mantova thuộc khuôn khổ Hạng 2 Italia. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Cesena hoặc Mantova, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cesena có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Mantova trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Italia, Mantova đang xếp hạng 3 với 3 điểm, trong khi Cesena xếp hạng 10 với 1 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Cesena
#10
1 điểm · 1 trận
0T-1H-0B
Mantova
#3
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Cesena 2.45 - Hòa 3.10 - Mantova 2.88.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 3.10 | 2.20 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.45 | 3.10 | 2.88 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 1.94 | 1.00 / 1.87 | 1.87 | 3.10 | 2.03 | 3.60 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 2.01 | 2.50 / 1.89 | 1.88 | 2.44 | 3.24 | 2.83 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.06 | 1.00 / 1.89 | 1.89 | 3.09 | 2.21 | 3.57 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.78 | 2.09 | 2.50 / 2.01 | 1.83 | 2.50 | 3.25 | 2.93 |