Kết quả Central Espanol vs Juventud - Uruguay Cup
Central Espanol
Juventud- I. Mendez 32'
- R. Tarragona 53'
- R. Tarragona 61'
Nhận định trước trận Central Espanol vs Juventud - Uruguay Cup
Trận đấu Central Espanol vs Juventud tại Uruguay Cup đã kết thúc với kết quả Central Espanol thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Central Espanol có 33% khả năng thắng, hòa 30% và Juventud thắng 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Juventud hoặc Central Espanol, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Central Espanol có 3 trận thắng, 6 trận hòa và 1 trận thua trước Juventud trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Central Espanol 2.85 - Hòa 3.20 - Juventud 2.33.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 2.05 | 1.70 | 2.85 | 3.20 | 2.33 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.40 | 2.65 | 3.40 | 2.05 | 2.95 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 2.90 | 3.30 | 2.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 3.60 | 2.00 | 3.00 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.25 / 2.00 | 1.76 | 3.05 | 2.95 | 2.18 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 2.12 | 1.65 | 3.60 | 2.02 | 2.85 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.97 | 1.72 | 2.25 / 1.91 | 1.78 | 2.77 | 2.98 | 2.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.73 | 0.75 / 1.66 | 2.04 | 3.70 | 1.93 | 3.10 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.99 | 1.75 | 2.25 / 1.93 | 1.80 | 2.71 | 3.02 | 2.39 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.76 | 1.00 / 2.09 | 1.67 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -3.00 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 6.40 | 1.12 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · Group Stage - 2 Uruguay Cup
- 02/09KTColónFenix33
- 02/09KTWanderersCerro11
- 02/09KTAtletico TorqueDanubio20
- 03/09KTCerritoDeportivo Maldonado02
- 03/09KTLiverpool MontevideoBoston River01
- 03/09KTAtenasPenarol22
- 04/09KTAlbion FCProgreso21
- 04/09KTCA River PlateClub Nacional23
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Central Espanol vs Juventud thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Central Espanol 3-0 Juventud (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: I. Mendez 32', R. Tarragona 53', R. Tarragona 61' cho Central Espanol.
Trận Central Espanol vs Juventud diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Central Espanol vs Juventud thuộc khuôn khổ Uruguay Cup đã diễn ra lúc 01:00 ngày 03/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Central Espanol vs Juventud như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Central Espanol có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Juventud thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Central Espanol và Juventud thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Central Espanol thắng 3, hòa 6, thua 1.
