Kết quả Celje vs Slovan Bratislava - Cúp C1 Châu Âu
Celje
Slovan Bratislava- S. Seslar 34' (pen)
- A. Sporar 18'
- C. Martinez 100'
Nhận định trước trận Celje vs Slovan Bratislava - Cúp C1 Châu Âu
Trận đấu Celje vs Slovan Bratislava tại Cúp C1 Châu Âu đã kết thúc với kết quả Slovan Bratislava thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Celje có 39% khả năng thắng, hòa 31% và Slovan Bratislava thắng 31%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Celje hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Celje có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Slovan Bratislava trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Celje
Chưa có dữ liệu BXH
Slovan Bratislava
#35
0 điểm · 1 trận
0T-0H-1B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Celje 2.40 - Hòa 3.25 - Slovan Bratislava 2.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.73 | 2.05 | 2.50 / 2.10 | 1.73 | 2.40 | 3.25 | 2.90 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.95 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 3.00 | 2.05 | 3.35 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.38 | 3.00 | 3.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 3.00 | 2.05 | 3.40 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.28 | 1.54 | 2.25 / 1.76 | 1.92 | 2.43 | 3.20 | 2.95 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.88 | 1.79 | 2.95 | 2.15 | 3.45 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 2.13 | 1.80 | 2.25 / 1.86 | 2.05 | 2.54 | 3.18 | 3.16 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.01 | 1.00 / 2.00 | 1.76 | 3.12 | 1.94 | 3.72 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.13 | 1.78 | 2.25 / 1.82 | 2.05 | 2.50 | 3.11 | 3.11 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 2.14 | 1.00 / 1.93 | 1.87 | 3.09 | 2.16 | 3.78 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.70 | 2.10 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 19.00 | 1.02 | 19.00 |
Trận khác · Play-offs Cúp C1 Châu Âu
- 19/08KTFenerbahceLyon11
- 19/08KTLevski SofiaAEK Athens FC00
- 19/08KTDinamo ZagrebViking22
- 20/08KTSlovan BratislavaCelje11
- 20/08KTHapoel Beer ShevaSabah FA21
- 20/08KTNEC NijmegenBodo/Glimt13
- 20/08KTCelticLask Linz30
- 25/08KTSabah FAHapoel Beer Sheva52
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Celje vs Slovan Bratislava thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Celje 1-2 Slovan Bratislava (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: S. Seslar 34' (phạt đền) cho Celje; A. Sporar 18', C. Martinez 100' cho Slovan Bratislava.
Trận Celje vs Slovan Bratislava diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Celje vs Slovan Bratislava thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu đã diễn ra lúc 02:00 ngày 27/08.
Trận Celje vs Slovan Bratislava đá ở sân nào?
Trận đấu Celje vs Slovan Bratislava đã diễn ra trên sân Arena Z’dezele tại Celje.
Tỷ lệ dự đoán trận Celje vs Slovan Bratislava như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Celje có 39% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 31%, Slovan Bratislava thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Celje và Slovan Bratislava thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Celje thắng 0, hòa 2, thua 1.
