Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Celje được đánh giá 48% khả năng thắng, hòa 25% và Koper thắng 27% trong trận Celje vs Koper thuộc khuôn khổ VĐQG Slovenia. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Celje hoặc Koper, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Chỉ số khả năng tấn công nghiêng hẳn về phía Celje (73% - 27%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Celje ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Koper ghi 0.6 và để thủng 0.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Celje có 4 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước Koper trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Celje
#4
5 điểm · 3 trận
1T-2H-0B
Koper
#5
5 điểm · 4 trận
1T-2H-1B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Celje với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Celje 1.90 - Hòa 3.70 - Koper 3.20.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 2.40 | 2.38 | 3.60 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.90 | 3.70 | 3.20 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.70 | 1.25 / 1.90 | 1.76 | 2.44 | 2.26 | 3.96 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.67 | 2.00 | 3.00 / 1.84 | 1.78 | 1.92 | 3.54 | 3.38 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.80 | 1.25 / 1.98 | 1.83 | 2.49 | 2.47 | 3.94 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.99 | 1.85 | 3.00 / 2.00 | 1.82 | 1.98 | 3.72 | 3.53 |