Trước trận đấu giữa CDS Tampico Madero và Venados FC tại Hạng 2 Mexico, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy CDS Tampico Madero có 50% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 25% và Venados FC thắng 25%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa CDS Tampico Madero hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về khả năng tấn công, Venados FC đang vượt trội hơn hẳn CDS Tampico Madero (33% so với 67%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, CDS Tampico Madero ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi Venados FC ghi 2.0 và để thủng 2.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, CDS Tampico Madero có 1 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước Venados FC trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
CDS Tampico Madero
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Venados FC
#7
10 điểm · 6 trận
3T-1H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về CDS Tampico Madero với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: CDS Tampico Madero 1.83 - Hòa 3.90 - Venados FC 3.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.30 | 2.38 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 1.83 | 3.90 | 3.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 1.25 / 1.97 | 1.70 | 2.31 | 2.26 | 4.36 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.67 | 2.75 / 1.76 | 1.94 | 1.80 | 3.64 | 3.71 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.94 | 2.75 / 1.81 | 2.01 | 1.85 | 3.80 | 3.74 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.87 | 1.25 / 2.04 | 1.77 | 2.36 | 2.42 | 4.24 |