Cavalry FC
HFX Wanderers FCCavalry FC vs HFX Wanderers FC (VĐQG Canada) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Cavalry FC với tỷ lệ 50%. Về khả năng phòng thủ, Cavalry FC đang vượt trội hơn hẳn HFX Wanderers FC (82% so với 18%). Về phong độ gần đây, Cavalry FC đạt hiệu suất 2.6 bàn thắng - 0.4 bàn thua mỗi trận, còn HFX Wanderers FC là 1.6 - 1.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Cavalry FC thắng 5, hòa 3, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Cavalry FC
#1
43 điểm · 19 trận
13T-4H-2B
HFX Wanderers FC
#6
20 điểm · 19 trận
5T-5H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Cavalry FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Cavalry FC 1.39 - Hòa 4.33 - HFX Wanderers FC 7.25.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 1.50 / 2.30 | 1.55 | 1.85 | 2.40 | 6.25 |
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.60 | 2.20 | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 1.39 | 4.33 | 7.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.95 | 1.85 | — | — | 1.83 | 2.40 | 6.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.36 | 4.33 | 7.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.17 | 1.55 | 1.25 / 1.96 | 1.68 | 1.83 | 2.36 | 7.12 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.78 | 1.88 | 2.75 / 1.75 | 1.94 | 1.34 | 4.45 | 7.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.79 | 2.00 | 1.25 / 2.01 | 1.77 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.25 / 1.82 | 1.97 | 3.00 / 2.01 | 1.79 | 1.36 | 4.69 | 7.03 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.30 | 3.45 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 26.00 | 1.01 | 26.00 |