Nhận định soi kèo Carrarese vs Empoli (Hạng 2 Italia): dữ liệu nghiêng về Carrarese với tỷ lệ 38%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Carrarese hoặc Empoli, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Empoli cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Carrarese trong giai đoạn gần đây (25% - 75%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Carrarese ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.5 bàn/trận, trong khi Empoli ghi 1.0 và để thủng 1.5 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Carrarese có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Empoli trong 2 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Italia, Empoli đang xếp hạng 9 với 3 điểm, trong khi Carrarese xếp hạng 14 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Carrarese
#14
0 điểm · 1 trận
0T-0H-1B
Empoli
#9
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Carrarese 2.30 - Hòa 3.10 - Empoli 2.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.30 | 3.10 | 2.90 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.10 | 2.05 | 3.60 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 2.05 | 1.72 | 2.25 / 1.84 | 1.93 | 2.46 | 3.12 | 2.94 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 1.98 | 1.00 / 2.05 | 1.72 | 3.14 | 1.95 | 3.77 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.07 | 1.00 / 2.11 | 1.75 | 3.24 | 2.14 | 3.72 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.79 | 2.12 | 2.25 / 1.96 | 1.91 | 2.57 | 3.13 | 3.03 |