Brechin
StenhousemuirBrechin vs Stenhousemuir (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả Stenhousemuir thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Stenhousemuir với tỷ lệ 50%. Stenhousemuir cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Brechin trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Về phong độ gần đây, Brechin đạt hiệu suất 0.0 bàn thắng - 4.0 bàn thua mỗi trận, còn Stenhousemuir là 2.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Brechin thắng 0, hòa 3, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.50), Stenhousemuir được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Brechin 8.60 - Hòa 4.60 - Stenhousemuir 1.30.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 6.25 | 2.40 | 1.83 |
| 10Bet | Toàn trận | 1.50 / 1.77 | 1.90 | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 8.60 | 4.60 | 1.30 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.50 / 2.02 | 1.78 | — | — | 8.00 | 2.60 | 1.80 |
| Bet365 | Toàn trận | 1.50 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 9.00 | 4.50 | 1.33 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.84 | 1.83 | 7.00 | 2.75 | 1.71 |
| Unibet | Toàn trận | 1.50 / 1.86 | 1.80 | 3.00 / 1.85 | 1.81 | 8.50 | 5.40 | 1.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.75 / 1.61 | 2.09 | 1.25 / 1.91 | 1.75 | 7.85 | 2.42 | 1.77 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.50 / 1.81 | 1.86 | 3.00 / 1.83 | 1.79 | 9.05 | 4.80 | 1.28 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.75 / 1.81 | 1.97 | 1.25 / 1.92 | 1.85 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.50 / 1.87 | 1.92 | 3.00 / 1.89 | 1.89 | 7.59 | 5.06 | 1.31 |