Kết quả Besiktas vs Kauno Žalgiris - Cúp C2 Châu Âu
Besiktas
Kauno Žalgiris- Oh Hyeon-Gyu 6'
- M. Murillo 12'
- O. Kokcu 59' (pen)
Nhận định trước trận Besiktas vs Kauno Žalgiris - Cúp C2 Châu Âu
Besiktas vs Kauno Žalgiris (Cúp C2 Châu Âu) đã khép lại với kết quả Besiktas thắng 3-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Besiktas với tỷ lệ 87%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Besiktas hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Besiktas thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Besiktas
#4
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Kauno Žalgiris
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-2.50), Besiktas được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Besiktas 1.15 - Hòa 7.25 - Kauno Žalgiris 17.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -2.50 / 1.95 | 1.80 | 3.50 / 2.10 | 1.70 | 1.15 | 7.25 | 17.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -1.00 / 1.90 | 1.80 | 1.50 / 1.95 | 1.77 | 1.44 | 3.10 | 9.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -2.25 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 1.11 | 7.50 | 21.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 1.40 | 3.00 | 13.00 |
| Unibet | Toàn trận | -2.50 / 1.89 | 1.78 | 3.25 / 1.75 | 1.92 | 1.09 | 9.50 | 19.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.91 | 1.77 | 1.35 | 3.35 | 12.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -2.25 / 1.94 | 1.94 | 3.25 / 1.92 | 1.96 | 1.12 | 10.10 | 25.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -1.00 / 1.97 | 1.73 | 1.25 / 1.76 | 2.00 | 1.44 | 3.02 | 12.50 |
| Pinnacle | Toàn trận | -2.25 / 1.94 | 1.89 | 3.25 / 1.88 | 1.93 | 1.13 | 8.99 | 17.03 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.00 / 1.95 | 1.85 | 1.25 / 1.76 | 2.06 | 1.45 | 3.31 | 12.96 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -3.00 / 1.10 | 7.40 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · Play-offs Cúp C2 Châu Âu
- 20/08KTKairat AlmatyAnderlecht03
- 20/08KTJagielloniaSaburtalo40
- 20/08KTMjallby AIFRed Bull Salzburg01
- 21/08KTUniversitatea CraiovaArarat-Armenia11
- 21/08KTLech PoznanFC Thun70
- 21/08KTEgnatia RrogozhinëLillestrom00
- 21/08KTTrabzonsporFerencvarosi TC01
- 21/08KTFK Crvena ZvezdaPlzen30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Besiktas vs Kauno Žalgiris thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Besiktas 3-0 Kauno Žalgiris (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: Oh Hyeon-Gyu 6', M. Murillo 12', O. Kokcu 59' (phạt đền) cho Besiktas.
Trận Besiktas vs Kauno Žalgiris diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Besiktas vs Kauno Žalgiris thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 00:00 ngày 21/08.
Trận Besiktas vs Kauno Žalgiris đá ở sân nào?
Trận đấu Besiktas vs Kauno Žalgiris đã diễn ra trên sân Tüpraş Stadyumu tại Istanbul.
Tỷ lệ dự đoán trận Besiktas vs Kauno Žalgiris như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Besiktas có 87% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 10%, Kauno Žalgiris thắng 4%.
Lịch sử đối đầu giữa Besiktas và Kauno Žalgiris thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Besiktas thắng 0, hòa 0, thua 1.
